All Businesses

Dar es Salaam • Business Profile

BRIGHT INSURANCE AGENCY

Est. 2006
2006
Established
0
Products
njiapanda ya kwenda mbezi msakuzi
Operating Zone
About This Business

Biashara yangu inajishughulisha na uuzaji wa bima za magari kama vile comprehensive insurance na third party insurance ,bima za pikipiki,bajaji na bima za nyumba na bima ya ujenzi na uhandisi na bima za vyombo vya baharini na bima ya safari (travel insurance),huduma zetu za bima ni masaa 24 ,wasiliana nasi kupitia namba hii 0753157525


Biashara yangu inajishughulisha na uuzaji wa bima za magari kama vile comprehensive insurance na third party insurance ,bima za pikipiki,bajaji na bima za nyumba na bima ya ujenzi na uhandisi na bima za vyombo vya baharini na bima ya safari (travel insurance),huduma zetu za bima ni masaa 24 ,wasiliana nasi kupitia namba hii 0753157525

Office Zone njiapanda ya kwenda mbezi msakuzi
Listed Products 0 products

No Products Listed Yet

This business hasn't added anything to their catalog yet.

Tathmini za Wateja (Customer Reviews) 0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni

Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!

Andika Tathmini Yako

Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.