All Businesses

Dar es Salaam • Business Profile

Koko dafu

Est. 2018
2018
Established
0
Products
Millennium Tower (Makumbusho)
Operating Zone
About This Business

Hii ni brand inayojihusisha na uuzaji wa madafu katika jiji la Dar-es-salaam tunauza madafu ya zaidi ya aina tatu na cocktail maalumu zinazo tengenezwa kwa madafu,pia tunafanya delivery sehemu zote ndani ya jiji karibuni Sana.


Hii ni brand ya kitanzania inayojihusisha na utengenezaji wa madafu yaliyo katika aina zaidi ya tatu na utengenezaji wa cocktail mahususi za madafu.Pia  tunauwezo wa kukufikishia huduma mpaka mlangoni kwako pale unapohitaji karibu Sana. 

Office Zone Millennium Tower (Makumbusho)
Address Dar-es-salaam
Listed Products 0 products

No Products Listed Yet

This business hasn't added anything to their catalog yet.

Tathmini za Wateja (Customer Reviews) 0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni

Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!

Andika Tathmini Yako

Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.