Dar es Salaam • Business Profile
Mohammed Njabha
Tunatengeneza furniture mbalimbali zenye ubora na za kisasa zaidi.Tembelea account yetu ya Instagram maarufu kama NJABHA_FURNITURE utazame picha za furniture yetu.karibuni sana Tupigie kupitia 0762658723 Au 0699519502. Pia tunakukaribisha ofsini kwetu
Tunatengeneza furniture mbalimbali zenye ubora na za kisasa zaidi.Tembelea account yetu ya Instagram maarufu kama NJABHA_FURNITURE utazame picha za furniture yetu.karibuni sana Tupigie kupitia 0762658723 Au 0699519502. Pia tunakukaribisha ofsini kwetu
No Products Listed Yet
This business hasn't added anything to their catalog yet.
Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!
Andika Tathmini Yako
Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.