All Businesses

Dar es Salaam • Business Profile

SIVA CLEANING SERVICE

Est. 2021
2021
Established
0
Products
mlandizi kibaha
Operating Zone
About This Business

ni biashara inayo husika na hutoaji wa huduma ya usafi wa ndani na wa njee usafishaki wa TILES zilizo chakaa na kuziweka kuwa zinazo ngaa na kupendeza sana pia tunauza dawa za kusafishia TILES na masink ya chooni zinapatikana ni dawa ambayo ni suruhisho la uchafu unao chafua TILES na masink

Office Zone mlandizi kibaha
Listed Products 0 products

No Products Listed Yet

This business hasn't added anything to their catalog yet.

Tathmini za Wateja (Customer Reviews) 0 reviews
★ 0 / 5.0
Kutoka kwa wateja 0 waliotoa maoni

Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!

Andika Tathmini Yako

Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.