Dar es Salaam • Business Profile
Tiba Lishe
Hello, naitwa Hamida Mziwanda , kwa changamoto yoyote ya Afya yako karibu nikuhudumie , niulize uchotaka kufaham kuhusiana na bidhaa za Natures way
Bidhaa zetu zote zinazalishwa nchini marekani na kampuni ya Natures way ,makao makuu ya kampuni ni ufilipino, kampuni inauzoefu wa zaid ya miaka kumi duniani na Tanzania kampuni tangu ofisi ifunguliwe rasmi ni miaka miwili sasa, kampuni inamadaktar zaid ya 20000 , bidhaa zinatengenezwa mimea ,matunda na mboga mboga ni bidhaa za asili na hazina madhara , kampuni inabidhaa zinazotibu magonjwa na changamoto mbali mbali za kiafya kwa watoto na watu wa lika zote,
No Products Listed Yet
This business hasn't added anything to their catalog yet.
Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!
Andika Tathmini Yako
Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.