Dar es Salaam • Business Profile
roja_furniture
tunashughulika na ufundi wa furniture za kisasa kama masofa,makabati,vitanda,meza za chakula(dinning table), showcase, cafe table na decoratin mbalimbali za majumbani pia tunafanya repears za furniture zote za maofisin na majumbani karibu sana tukuhudumie!....
tunashughulika na ufundi wa furniture za kisasa kama masofa,makabati,vitanda,meza za chakula(dinning table), showcase, cafe table na decoratin mbalimbali za majumbani pia tunafanya repears za furniture zote za maofisin na majumbani karibu sana tukuhudumie
No Products Listed Yet
This business hasn't added anything to their catalog yet.
Kuwa wa kwanza kutoa tathmini kwa biashara hii!
Andika Tathmini Yako
Ili kutoa tathmini au maoni, tafadhali ingia kwenye akaunti yako kwanza.